-40%
ĐÈN CẮM CỎ 5W ÁNH SÁNG XANH (DCC-5-X)
Giá gốc là: 290,000₫.174,000₫Giá hiện tại là: 174,000₫.
| Mã SP : | DCC-5-X |
| Công Suất : | 5W |
| Nguồn Điện : | 220V/50Hz |
| Ánh Sáng : | Xanh |
| Nhiệt Độ Màu : | 3000K |
| Kích Thước : | Ø42*H250mm |
| Chip LED : | COB EPISTAR |
| Độ Hoàn Màu : | CRI>85 |
| Chất Liệu : | Nhôm đúc |
| Xuất Xứ : | trung quốc |
| Tuổi Thọ : | 50.000 giờ |
| Bảo Hành : | 24 Tháng |

Đèn Pha Led 150W Chip Osram (EC-FL-150)
ĐÈN PHA LED 10W (FL-KC10)
Đèn pha năng lượng mặt trời 100W, KINGECO
Đèn led pha Asia FLE20 20w
Đèn led pha Asia FLE100 100w
Đèn led pha Asia FLS10 10w 


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.