-40%
ĐÈN CẮM CỎ 7W ĐỔI MÀU RGB ( DCC-7-RGB)
Giá gốc là: 360,000₫.216,000₫Giá hiện tại là: 216,000₫.
| Mã SP : | DCC-7-RGB |
| Công Suất : | 7W |
| Nguồn Điện : | 220V/50Hz |
| Ánh Sáng : | RGB |
| Kích Thước : | Ø60*H270mm |
| Chip LED : | COB EPISTAR |
| Độ Hoàn Màu : | CRI>85 |
| Chất Liệu : | Nhôm đúc |
| Xuất Xứ : | trung quốc |
| Tuổi Thọ : | 50.000 giờ |
| Bảo Hành : | 24 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.