-40%
ĐÈN LED GẮN TƯỜNG (LWA8011-M-WH)
Giá gốc là: 656,000₫.393,000₫Giá hiện tại là: 393,000₫.
| Mã SP : | LWA8011-M-WH |
| Công Suất : | 12w |
| Nguồn Điện : | 220V/50Hz |
| Ánh Sáng : | Vàng |
| Nhiệt Độ Màu : | 3000K |
| Kích Thước : | 17*2,8*9 cm |
| Chip LED : | BRIDGELUX |
| Độ Hoàn Màu : | CRI> 80 |
| Chất Liệu : | Nhôm cao cấp |
| Tiêu Chuẩn : | IP 65 |
| Xuất Xứ : | trung quốc |
| Tuổi Thọ : | 50.000 giờ |
| Bảo Hành : | 24 Tháng |

Đèn Downlight Asia mặt lõm 5w
ĐÈN LED MẮT TRÂU 3W
Đèn trang trí gắn tường 8841
Đèn trang trí gắn tường 8837
Đèn trang trí gắn tường 9152 


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.