-40%
ĐÈN LED TUBE BÁN NGUYỆT 1,2M 36W (TBN-36-120)
Giá gốc là: 340,000₫.204,000₫Giá hiện tại là: 204,000₫.
| Mã SP : | TBN-36-120 |
| Công Suất : | 36W |
| Nguồn Điện : | 220V/50Hz |
| Ánh Sáng : | Trắng Trung tính Vàng |
| Nhiệt Độ Màu : | 4000K 6000K 3000K |
| Kích Thước : | 120 cm |
| Chip LED : | EPISTAR |
| Độ Hoàn Màu : | CRI> 80 |
| Chất Liệu : | Mika Nhôm |
| Xuất Xứ : | Việt Nam |
| Tuổi Thọ : | 50.000 giờ |
| Bảo Hành : | Đổi mới 2 năm |

Đèn tuýp led thủy tinh T8 Heesun 1.2m 20w
Đèn panel siêu mỏng Asia 24w
Bộ đèn thả trần hình NHỆN
Đèn led pha SMD Premium Heesun 50w
Đèn led pha COB Heesun 150w
THANH RAY 2M
Bộ đèn mâm mica D800, tay đèn hình Chóp Núi, 3 chế độ màu, điều khiển từ xa có chức năng DIMER
Chao đèn thả hình QUẢ TRÁM, Vỏ đèn nguyên Khối KL cắt CNC
ĐÈN PHA LED 50W (FL-KC50)
Bộ đèn thả trần 8 bóng, tay đèn hình Vợt cầu lông, màu sơn ĐEN 3 chế độ màu, điều khiển từ xa có chức năng DIMER
Đèn panel siêu mỏng Asia 18w
Đèn led panel âm trần 16w tròn
Đèn Downlight viền bạc mặt phẳng đổi màu 


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.