-40%
ĐÈN LED TUBE BÁN NGUYỆT AMBER 0,6M, 27W
Giá gốc là: 316,000₫.189,000₫Giá hiện tại là: 189,000₫.
| Mã SP : | TBN-27SS-60 |
| Công Suất : | 27W |
| Nguồn Điện : | 220V/50Hz |
| Ánh Sáng : | Trắng Trung tính Vàng |
| Nhiệt Độ Màu : | 4000K 6500K 3000K |
| Kích Thước : | 60 cm |
| Chip LED : | SAMSUNG 2835 |
| Quang Thông : | 2560Lm |
| Độ Hoàn Màu : | CRI>90 |
| Chất Liệu : | Mika Nhôm |
| Tiêu Chuẩn : | IP 44 |
| Xuất Xứ : | Việt Nam |
| Tuổi Thọ : | 50.000 giờ |
| Bảo Hành : | Đổi mới 2 năm |





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.