-40%
Đèn pha năng lượng mặt trời 30W, KINGECO
Giá gốc là: 1,700,000₫.1,020,000₫Giá hiện tại là: 1,020,000₫.
| Mã SP : | EC-FLSL-30-T |
| Công Suất : | 30w |
| Nguồn Điện : | 6V – DC |
| Ánh Sáng : | Trắng |
| Nhiệt Độ Màu : | 6500K |
| Kích Thước : | 167*194*35 mm |
| Quang Thông : | 3300 Lm |
| Độ Hoàn Màu : | CRI> 80 |
| Góc Chiếu : | 120 độ |
| Chất Liệu : | Nhôm đúc |
| Tiêu Chuẩn : | IP 65 |
| Tuổi Thọ : | 50.000 giờ |
| Điều Khiển : | Điều khiển từ xa |
| Bảo Hành : | 24 Tháng |

Đèn led panel vuông 12w
Quạt trần đèn
Quạt trần đèn
Quạt trần đèn Asia QT03-G-01
Đèn led panel âm trần 6w tròn
Đèn downlight Diamond 15w đổi màu
Đèn Downlight Ruby 6W Đơn Sắc
Quạt trần đèn
Quạt trần đèn chùm
Quạt trần đèn chùm
ĐÈN LED DOWNLIGHT RỌI OPAL 7W
Đèn mắt trâu Rạng Đông 3 màu AT17 D90/7w
Đèn Downlight Asia mặt kính 7w đổi màu
Đèn Downlight Asia mặt vuông ba chóa 30w
Quạt trần đèn Asia QT03-T-01
Đèn Downlight Asia mặt vuông một chóa 10w 




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.