-40%
ĐÈN THẢ LED (PL016)
Giá gốc là: 2,072,000₫.1,243,000₫Giá hiện tại là: 1,243,000₫.
| Mã SP : | PL016 |
| Công Suất : | 18W |
| Nguồn Điện : | 220V/50Hz |
| Ánh Sáng : | Vàng |
| Nhiệt Độ Màu : | 3200K |
| Chip LED : | EPISTAR |
| Độ Hoàn Màu : | CRI> 80 |
| Tuổi Thọ : | 50.000 giờ |
| Bảo Hành : | 24 Tháng |

Đèn rọi tường Rạng Đông TRL04.BLE 25w
Đèn led rọi ray Asia RT02 vỏ trắng 20w đổi màu
Đèn led rọi ray Asia RTĐ03 vỏ trắng đen 20w 


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.